Breaking News

எந்த தொகுதியில் யார் வெற்றி முழு நிலவரம்

அட்மின் மீடியா
0
 தமிழகத்தில் நடைபெற்ற நாடாளுமன்ற தொகுதிகளில் முன்னிலையில் உள்ள கட்சிகளின் வேட்பாளர் நிலவரம்



  



எண்
நாடாளுமன்ற தொகுதி
கட்சி
வேட்பாளர் பெயர்
நிலவரம்
        1
அரக்கோணம் - Arakkonam
தி.மு..,
.ஜெகத்ரட்சகன்
வெற்றி
        2
ஆரணி - Arani
காங்.,
விஷ்ணு பிரசாத்
வெற்றி
        3
ஈரோடு - Erode
தி.மு..,
கணேசமூர்த்தி
வெற்றி
        4
கடலூர் - Cuddalore
தி.மு..,
ரமேஷ்
வெற்றி
        5
கன்னியாகுமரி - Kanyakumari
காங்.,
ஹெச்.வசந்தகுமார்
வெற்றி
        6
கரூர் - Karur
காங்.,
ஜோதிமணி
வெற்றி
        7
கள்ளக்குறிச்சி - Kallakurichi
தி.மு..,
கெளதமசிகாமணி
வெற்றி
       8
காஞ்சிபுரம் - Kancheepuram
தி.மு..,
ஜி.செல்வம்
வெற்றி
        9
கிருஷ்ணகிரி - Krishnagiri
காங்.,
.செல்லக்குமார்
வெற்றி
      10
கோவை - Coimbatore
மார்க்சிஸ்ட்
பி.ஆர். நடராஜன்
வெற்றி
      11
சிதம்பரம் - Chidambaram
வி.சி
திருமாவளவன்
வெற்றி
      12
சிவகங்கை - Sivaganga
காங்.,
கார்த்தி சிதம்பரம்
வெற்றி
      13
சேலம் - Salem
தி.மு..,
எஸ்.ஆர்.பார்த்திபன்
வெற்றி
      14
தஞ்சை - Thanjavur
தி.மு..,
எஸ்.எஸ்.பழனிமாணிக்கம்
வெற்றி
      15  
தர்மபுரி - Dharmapuri
திமுக
செந்தில் குமார்
வெற்றி
16
திண்டுக்கல் - Dindigul
தி.மு..,
பா.வேலுச்சாமி
வெற்றி
17
திருச்சி - Tiruchirappalli
காங்.,
திருநாவுக்கரசர்
வெற்றி
18
திருநெல்வேலி - Tirunelveli
தி.மு..,
ஞானதிரவியம்
வெற்றி
19
திருப்பூர் - Tiruppur
தி.மு..,
சுப்புராயன்
வெற்றி
20
திருவண்ணாமலை 
தி.மு..,
சி.என்.அண்ணாதுரை
வெற்றி
21
திருவள்ளூர் - Thiruvallur
காங்.,
ஜெயகுமார்
வெற்றி
22
தூத்துக்குடி - Tuticorin
தி.மு..,
கனிமொழி
வெற்றி
23
தென் சென்னை - Chennai South
தி.மு..,
தமிழச்சி தங்கபாண்டியன்
வெற்றி
24
தென்காசி - Tenkasi
தி.மு..,
தனுஷ் எம்.குமார்
வெற்றி
25
தேனி - Theni
.தி.மு..,
.பி.ரவீந்திரநாத்
வெற்றி
26
நீலகிரி - Nilgiris
தி.மு..,
.ராசா
வெற்றி
27
நாகபட்டினம் - Nagapattinam
தி.மு..,
செல்லராசு
வெற்றி
28
நாமக்கல் - Namakkal
தி.மு..,
.கே.பி.சின்ராஜ
வெற்றி
29
பெரம்பலூர் - Perambalur
தி.மு..,
பாரிவேந்தர்
வெற்றி
30
பொள்ளாச்சி - Pollachi
தி.மு..,
சண்முகசுந்தரம்
வெற்றி
31
மத்திய சென்னை -
தி.மு..,
தயாநிதிமாறன்
வெற்றி
32
மதுரை - Madurai
மார்க்சிஸ்ட்
சு.வெங்கடேசன்
வெற்றி
33
மயிலாடுதுறை - Mayiladuturai
தி.மு..,
செ.ராமலிங்கம்
வெற்றி
34
ராமநாதபுரம் - Ramanathapuram
இ.யூமு.லீக்
நவாஸ் கனி
வெற்றி
35
வட சென்னை - Chennai North
தி.மு..,
கலாநிதி வீராசாமி
வெற்றி
36
விருதுநகர் - Virudhunagar
காங்.,
மாணிக்கம் தாகூர்
வெற்றி
37
விழுப்புரம் - Viluppuram
தி.மு..,
ரவிக்குமார்
வெற்றி
38
ஸ்ரீபெரும்புதூர் - Sriperumbudur
தி.மு..,
டி.ஆர்.பாலு
வெற்றி





Share this