Breaking News

முதல் கட்ட வேட்பாளர் பட்டியலை வெளியிட்ட மக்கள் நீதி மய்யம் தலைவர் கமல்.!

அட்மின் மீடியா
0

மக்கள் நீதி மய்யம் கூட்டணியின் முதல் கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல் இன்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சென்னையில் உள்ள நட்சத்திர ஓட்டலில் முதற்கட்ட 70 பேர் கொண்ட வேட்பாளர்  பட்டியல் வெளியிடபட்டது

 


  1. மதுரவாயல் - பத்மபிரியா
  2.  
  3. மாதவரம் - ரமேஷ் கொண்டலசாமி
  4.  
  5. ராதாகிருஷ்ணன்நகர் - ஃபாசில்
  6.  
  7. பெரம்பூர் - பொன்னுசாமி
  8.  
  9. வில்லிவாக்கம் - டாக்டர். சந்தோஷ் பாபு
  10.  
  11. எழும்பூர் -பிரியதர்ஷினி
  12.  
  13. அண்ணா நகர் - பொன்ராஜ்
  14.  
  15. விருகம்பாக்கம் - சினேகன்
  16.  
  17. சைதாப்பேட்டை - சினேகா மோகன்தாஸ்,
  18.  
  19. பல்லாவரம் - செந்தில் ஆறுமுகம்
  20.  
  21. தாம்பரம் - சிவ இளங்கோ
  22.  
  23. திருப்போரூர் - லாவண்யா
  24.  
  25. காஞ்சிபுரம் - கோபிநாத்
  26.  
  27. ஓசூர் - மசூத்
  28.  
  29. பாலக்கோடு - ராஜசேகர்
  30.  
  31. பென்னாகரம் - கே.ஷகிலா
  32.  
  33. தி.மலை - அருள்
  34.  
  35. செய்யாறு - மயில்வாகனன்
  36.  
  37. ஓமலூர் - வி.ஸ்ரீனிவாசன்
  38.  
  39. மேட்டூர் - அனுசியா
  40.  
  41. நாமக்கல் - அதாம் ஃபரூக்
  42.  
  43. குமாரபாளையம் - காமராஜ்
  44.  
  45. ஈரோடு கிழக்கு - ஏஎம் ஆர் - ராஜ்குமார்
  46.  
  47. ஈரோடு மேற்கு - துரை சேவகன்
  48.  
  49. மொடக்குறிச்சி - ஆனந்தம் ராஜேஷ்
  50.  
  51. பெருந்துறை - சி.கே நந்தகுமார்
  52.  
  53. உதகை - டாக்டர். சுரேஷ் பாபு
  54.  
  55. குன்னூர் - எச்.பி ராஜ்குமார்
  56.  
  57. கூடலூர் - ஜே. பாபு
  58.  
  59. மே.பாளையம் - கே.லட்சுமி
  60.  
  61. அவினாசி - ஏ.வெங்கடேஷ்வரன்
  62.  
  63. திருப்பூர் வடக்கு - சிவபாலன்
  64.  
  65. திருப்பூர் தெற்கு - அனுஷா ரவி
  66.  
  67. பல்லடம் - மயில்சுவாமி
  68.  
  69. சூலூர் - ரங்கநாதன்
  70.  
  71. கிணத்துக்கடவு - ஏ.சிவா
  72.  
  73. வால்பாறை - டி.செந்தில்ராஜ்
  74.  
  75. மடத்துக்குளம் - கே. குமரேசன்
  76.  
  77. பழனி - பி. பூவேந்தன்
  78.  
  79. திண்டுக்கல் - ராஜேந்திரன்
  80.  
  81. அரவக்குறிச்சி - முகமது அனிஃப் ஷாயில்
  82.  
  83. திருச்சிராப்பள்ளி கிழக்கு - வீரசக்தி
  84.  
  85. திருவெறும்பூர் - முருகானந்தம்
  86.  
  87. முசிறி - டாக்டர் கோகுல்
  88.  
  89. துறையூர் -யுவராஜ்
  90.  
  91. குன்னம் - ஷாதிக் பாட்ஷா
  92.  
  93. பண்ருட்டி - ஜெயலானி
  94.  
  95. மயிலாடுதுறை - ரவிச்சந்திரன்
  96.  
  97. நாகப்பட்டினம் - அனாஸ்
  98.  
  99. கீழ்வேலூர் - டாக்டர் சித்து ஜி
  100.  
  101. பட்டுக்கோட்டை - டாக்டர் சதாசிவம்
  102.  
  103. விராலிமலை - சரவணன் ராமதாஸ்
  104.  
  105. புதுக்கோட்டை - எஸ்.மூர்த்தி
  106.  
  107. திருமயம் - ஆர்.திருமேனி
  108.  
  109. ஆலங்குடி - வைரவன்
  110.  
  111. காரைக்குடி - ராஜ்குமார்
  112.  
  113. மேளூர் - கதிரேசன்
  114.  
  115. சோழவந்தான் - யோகநாதன்
  116.  
  117. மதுரை மேற்கு - முத்துகிருஷ்ணன்
  118.  
  119. திருமங்கலம் - ராம்குமார்
  120.  
  121. ஆண்டிப்பட்டி - எஸ். குணசேகரன்
  122.  
  123. போடி - கணேஷ்குமார்
  124.  
  125. கம்பம் - வேதா வெங்கடேஷ்
  126.  
  127. திருவில்லிப்புத்தூர் - குருவய்யா
  128.  
  129. அருப்புக்கோட்டை -உமாதேவி
  130.  
  131. பரமக்குடி -கருப்புராஜ்
  132.  
  133. கோவில்பட்டி - ஜி கதிரவன்
  134.  
  135. க.குமரி -பி.டி.செல்வகுமார்
  136.  
  137. நாகர்கோவில் - மரியா ஜேக்கப் ஸ்டான்லி
  138.  
  139. குளச்சல் - லதீஷ் மேரி 
  140.  
  141. ஆகிய 70 பேர் கொண்ட முதற்கட்ட வேட்பாளர் பட்டியல் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது

Tags: தமிழக செய்திகள்

Share this